Cause We Better Together

Join the forum, it's quick and easy

Cause We Better Together
Cause We Better Together
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10

Go down

[Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 Empty [Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10

Post by Mr.KL 2010-08-28, 20:46

Vâng [Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 365321 ~Nhanh tay mình đã lập ra 4rum này cho lớp ta [Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 365321 . Hi vọng mọi người sẽ ủng hộ và xây dựng, phát triển nó cũng mình . [Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 514119

Lập ra rum với mục đích để vui chơi là chính những bên cạnh đó, mình hi vọng rằng nó cũng sẽ góp 1 phần ko nhỏ trong việc giúp đỡ các bạn trong học tập bằng những nội dung trên 4rum.
[Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 696248

Ngoài đó ra, mình cũng mong 4rum này sẽ phần nào ghi lại những dấu ấn của chúng ta bắt đầu từ đầu năm học đầu tiên này cho đến ngày chúng ta ra trường. Nơi đây sẽ thành nơi lưu giữ những kỉ niệm đẹp của chúng ta trong suốt những năm THPT .

Do đây là lần đầu làm 1 4rum hẳn hoi nên chắc sẽ còn thiếu sót rất nhiều trong 4rum
[Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 365321 . Hi vọng mọi người đừng trách mình và trong quá trinh sử dụng hãy góp í cho mình để mình khắc phục những thiếu sót đó. Và cũng do đây chỉ là Free Forum nên các chức năng cũng như 1 số thứ nó sẽ bị giới hạn lại chứ ko như các 4rum khác có host sài VBB thì nó sẽ có nhiều thứ hay hơn mong các bạn thông cảm lần 2 nhé. Mình sẽ cố gắng làm cho 4rum thuận tiện trong sử dụng và có nhiều thứ hay nhất có thể trong khả năng .

Nếu có gì khi sử dụng các bạn không hiểu hoặc ko làm được các bạn có thể post bài hỏi tại box
Box Góp í-Thắc Mắc hay PM cho mình vào nick chat mark.chan_93 . Thêm nữa là dù là 4rum của lớp ta nhưng cũng có 1 số các quy định nên hi vọng mọi người sẽ thực hiện nhé ^^! [Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 696248

Chúc các bạn sự dụng 4rum thật tốt và thuận tiện
[Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 942627
[Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 942627 Cũng mong 4rum sẽ thật tuyệt cho bạn khi bạn sử dụng^^!

!~
[Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 514119 Have Fun [Anouncement] Thống báo thành lập 4rum OnlybB10 514119 ~!
Mr.KL
Mr.KL
Bí Thư tối Cao

Bí Thư tối Cao

Male Posts : 357

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics